Wayar Hannu
+8615733230780
Imel
info@arextecn.com

Mai ɗaukar Belts & Rollers

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mai ɗaukar bel
bel mai ɗaukar nauyi shine matsakaicin tsarin isar da bel (sau da yawa ana gajarta zuwa mai ɗaukar bel).Tsarin jigilar bel yana ɗaya daga cikin nau'ikan tsarin isar da kaya.Tsarin jigilar bel ɗin ya ƙunshi jakunkuna biyu ko fiye (wani lokaci ana kiransa ganguna), tare da madauki mara iyaka na ɗaukar matsakaici—bel ɗin ɗaukar kaya—wanda ke juyawa game da su.Ɗayan ko duka biyun na jakunkunan suna da ƙarfi, suna motsa bel da kayan da ke kan bel ɗin gaba.Pulley mai ƙarfi ana kiransa ɗigon tuƙi yayin da ɗigon da ba shi da ƙarfi shi ake kira jakin mara ƙarfi.Akwai manyan nau'ikan masana'antu guda biyu na masu jigilar bel;Waɗanda gabaɗaya sarrafa kayan kamar waɗannan akwatunan motsi tare da cikin masana'anta da sarrafa kayayyaki masu yawa kamar waɗanda ake amfani da su don jigilar kayayyaki masu yawa da kayan aikin gona, kamar hatsi, gishiri, kwal, tama, yashi, nauyi da ƙari.

Mai ɗaukar Belts & Rollers Mai ɗaukar Belts & Rollers

Babban bel mai ɗaukar roba mai nauyi ana nufin amfani dashi azaman abu mai jurewa.Abun roba mai wuyar baƙar fata shine haɗakar neoprene, nitrile, da styrene butadiene roba (SBR) kuma ya zo da shi da masana'anta.Wannan robar da aka saka a tufa yana da kyau a yi amfani da shi azaman matattarar matakin masana'antu, tube, da murfi.Ya dace sosai don amfani da bel ɗin roba don injunan masana'antu daban-daban.Yi amfani da wannan robar da aka ƙarfafa lokacin da dorewa ya zama abin da ya dace don aikace-aikacen.

Mai dorewa sosai
Kayan bel mai nauyi mai nauyi shine mafi kyawun zaɓi ga kowane aikace-aikacen masana'antu wanda ya ƙunshi yanayi mai tsauri.An haɗe kayan roba don ba da juriya mai ban sha'awa da tasirin tasiri.Idan aka yi la'akari da ƙarfinsa mafi girma, wannan kayan robar baƙar fata mai wuya zai iya aiki azaman shinge mai tasiri tsakanin abubuwa biyu masu mahimmanci.

Robar da aka saka Tufafi
Siffar musamman da ke bambanta game da bel ɗin jigilar roba shine cewa kayan roba yana da ciki tare da masana'anta.Kayan masana'anta ne na roba wanda ke rage yawan adadin da roba zai iya shimfiɗawa sosai.Wannan yana ba wa mai ɗaukar bel ɗin roba ƙarin ƙarfi da kwanciyar hankali.Kasancewar wannan masana'anta a cikin roba ya sa wannan robar da aka ƙarfafa ya zama manufa don aikace-aikacen ɗorawa na inji inda ɓangaren roba yana buƙatar kiyaye siffarsa kuma kada ya ja ko lalacewa na tsawon lokaci.Muna ba da wannan kayan a cikin 2ply (rubutun masana'anta guda biyu) da zaɓi na 3ply (zanen masana'anta guda uku).

Juriya na sinadaran
Godiya ga nau'ikan nau'ikan roba na roba daban-daban a cikin wannan samfur, zai nuna juriya mai ƙarfi ga mai da sinadarai fiye da sauran elastomers.Yayin da SBR ke ba da wannan roba da aka saka da tufa mafi kyawun ƙimar ƙarfin jiki, neoprene da nitrile rubbers suna haɓaka wasu halaye.Robar nitrile yana ba da bel mai nauyi mai nauyi don tsayayya da mai na halitta da na roba da sauran kaushi na tushen mai.Neoprene yana kawo kyawawan halaye na juriya na sinadarai don sa wannan roba ya yi tsayayya da mummunan tasirin sinadarai da yawa.

stock-hoto-jagora-rollers-don-conveyor-1349025113

Ƙarin fa'idodi
Yanayin zafin aiki na -20°F zuwa 200°F
Akwai cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun al'ada don dacewa da aikace-aikacenku
Roba mai ɗaukar bel ɗin robar yana samuwa har zuwa ƙafa 250 ci gaba
Mafi dacewa don amfani wajen ɗaukar isar da isar da saƙon da ke jujjuya kayan jiki

Mai ɗaukar rollers
Ana amfani da rollers masu ɗaukar nauyi a cikin na'urori marasa ƙarfi (gudanar nauyi) na abin nadi, masu isar da abin nadi mai ƙarfi, masu ɗaukar bel mai gado, da jigilar kayayyaki suna tsaye don tallafawa da motsa manyan abubuwa kamar kwalaye da jaka.Ana iya amfani da waɗannan na'urorin maye gurbin don musanya ko haɓaka abin nadi na yanzu akan masu isar da saƙo ko tsaye.Kowace abin nadi yana da gatari mai riƙon bazara wanda za'a iya turawa ciki don girka ko cire abin nadi daga firam ɗin isarwa ko tsayawa.Rollers suna barin lodi daga wuri guda zuwa wani, yana rage ƙoƙarce-ƙoƙarce don matsar da lodi a cikin ɗakunan ajiya, sarrafa fakiti, masana'anta, da ayyukan rarrabawa.lodin kaya suna jujjuya gaba da baya akan rollers, kuma ana iya tura su daga gefe zuwa gefe tare da faɗin na'urar.

stock-hoto-jagora-rollers-don-conveyor-1299049294

Na'urorin haɗi
na'ura mai ɗaukar nauyi
nadi garland
dauke da firam
tuƙi, lanƙwasa ɗaukar hoto da snub puley aikace-aikace
manual da atomatik daukan ups
jakunkuna tare da gogayya
fayafai tasiri na matashin roba da fayafai na madadin
abin daukar kaya
mai ɗaukar kaya
ganguna masu ɗaukar kaya

Kayayyaki
karfe, bakin karfe, filastik da roba, sannan kuma tuntubi masana'anta don yin na musamman.

bel ɗin Caonveyor & rollers4380
Tsattsauran ramin roba
 • 1
 • 2
 • 3
 • 4
 • 5
 • 6
 • 7
 • 8
 • 9

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Rukunin samfuran